| Tên thương hiệu: | T-carbon |
| Số mẫu: | TCT-CKY-T200 |
| MOQ: | 10 mét vuông |
| Giá bán: | CN¥93.04/square meters >=10 square meters |
Twill Style Yellow 1500D 200gsm Carbon Aramid Fiber Fabric 3K Woven High Strength - Lý tưởng cho giày dép, túi xách và các thành phần công nghiệp.
Các loại vải lai được dệt từ hơn hai loại vật liệu sợi khác nhau (sợi carbon, sợi aramid, sợi thủy tinh, sợi basalt và các vật liệu tổng hợp khác),cung cấp hiệu suất tuyệt vời trong sức mạnh va chạmCác loại vải này có ứng dụng rộng rãi trong kỹ thuật ô tô, thể thao xe hơi, trang trí thời trang, chế tạo máy bay và đóng tàu.
| Loại sản phẩm | Vải từ sợi carbon Kevlar |
| Vật liệu | 3K Carbon Tow + 1500D Kevlar |
| Loại vải | Bánh lông |
| Warp/Weft (10mm) | 5×6 |
| Độ dày | 0.28mm |
| Chiều rộng | 100cm / 150cm |
| Chiều dài | 50m / 100m |
| Giao hàng | 7-10 ngày sau khi xác nhận đơn đặt hàng |
Chi tiết bao bì:Bao bì cuộn trong túi nhựa trong các thùng carton xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc các giải pháp bao bì tùy chỉnh.
Thời gian giao hàng:5-7 ngày sau khi nhận được xác nhận đặt hàng.