| Tên thương hiệu: | T-carbon |
| Số mẫu: | TCT-3K-T220, TCT-3K-T700 |
| MOQ: | 10 mét vuông |
| Giá bán: | CN¥248.11/square meters 10-49 square meters |
| Loại sản phẩm | Vải sợi lai Carbon Kevlar 3K |
|---|---|
| Chất liệu | 100% Sợi Carbon |
| Loại vải | Trơn/Chéo |
| Sợi dọc/Sợi ngang (10mm) | 5×5 |
| Độ dày | 0.25mm |
| Chiều rộng | 50cm/150cm |
| Chiều dài | 50m/100m |
| Giao hàng | 7-10 ngày sau khi xác nhận đơn hàng |