| Tên thương hiệu: | T-carbon |
| Số mẫu: | TCT-3K-T200, TCT-3K-P200 |
| MOQ: | 10 mét vuông |
| Giá bán: | CN¥103.38-124.06/square meters |
Vải Carbon Fiber Chống Tĩnh Điện 3K 200gsm Nguyên liệu dệt cường độ cao chống thấm nước ứng dụng cho giày dép túi xe hơi
Sợi carbon là thành phần chính trong các vật liệu composite tiên tiến. Sự kết hợp giữa cường độ cao, độ cứng cao, trọng lượng cực nhẹ, không bị ảnh hưởng bởi nhiệt độ cao/nhiên liệu/dầu mỡ, chống ăn mòn và mật độ thấp tạo ra một sản phẩm là vật liệu composite vượt trội.
| Loại sản phẩm: | Vải sợi carbon 3k |
|---|---|
| Chất liệu: | 100% sợi carbon |
| Loại vải: | 2*2 Dệt trơn/dệt chéo |
| Sợi dọc/sợi ngang (10mm): | 5*5 |
| Độ dày: | 0.25mm |
| Chiều rộng: | 100cm/150cm |
| Chiều dài: | 50m/100m |
| Giao hàng: | 7~10 ngày sau khi xác nhận đơn hàng |
Chúng tôi là công ty toàn diện chuyên về vải sợi carbon, ống sợi carbon, tấm sợi carbon, da sợi carbon, vải sợi aramid, vải sợi basalt, vải sợi thủy tinh và vải phủ.
Chúng tôi sở hữu nhiều bằng sáng chế về Vải Carbon Fiber Màu sắc, Vải Carbon Fiber Lấp lánh, Da Carbon Fiber và Vật liệu Composite Carbon Fiber, do Cục Sở hữu Trí tuệ Nhà nước Trung Quốc cấp.
Vải sợi carbon được làm từ sợi carbon theo kiểu dệt một chiều, dệt trơn hoặc dệt chéo. Sợi carbon chúng tôi sử dụng có tỷ lệ cường độ trên trọng lượng và độ cứng trên trọng lượng cao, vải carbon có khả năng dẫn nhiệt và dẫn điện, đồng thời có khả năng chống mỏi tuyệt vời. Khi được thiết kế phù hợp, vật liệu composite từ vải carbon có thể đạt được độ bền và độ cứng của kim loại với trọng lượng tiết kiệm đáng kể. Vải carbon tương thích với nhiều hệ thống nhựa bao gồm nhựa epoxy, polyester và vinyl ester.
Chi tiết đóng gói:
Chi tiết giao hàng: 7 ngày sau khi nhận được đơn hàng
Các vật liệu composite và sản phẩm của chúng tôi được ứng dụng rộng rãi trong ngành năng lượng gió, ngành đóng tàu, ngành thể thao, ngành vận tải, ngành thiết bị và dụng cụ y tế, ngành máy dệt, ngành máy công nghiệp, ngành thiết bị âm nhạc, ngành thiết bị nhiếp ảnh và ngành xây dựng.