| Tên thương hiệu: | T-carbon |
| Số mẫu: | TCT-3K-T200, TCT-3K-T200 |
| MOQ: | 10 mét vuông |
| Giá bán: | CN¥48.25-75.81/square meters |
Vải sợi carbon dệt chéo chống thấm dày 0.25mm 3K cho các bộ phận ô tô, túi xe hơi, giày dép, nỉ lót và nhiều ứng dụng công nghiệp khác.
Sợi carbon là thành phần quan trọng trong vật liệu composite tiên tiến. Nó kết hợp độ bền cao, độ cứng cao, trọng lượng cực nhẹ, chống chịu nhiệt độ cao/nhiên liệu/dầu mỡ, đặc tính chống ăn mòn và mật độ thấp để tạo ra vật liệu composite vượt trội.
| Loại sản phẩm | Vải sợi carbon 3K |
|---|---|
| Chất liệu | 100% Sợi Carbon |
| Loại vải | 2x2 Dệt trơn/Dệt chéo |
| Sợi dọc/Sợi ngang (10mm) | 5x5 |
| Độ dày | 0.25mm |
| Chiều rộng | 100cm/150cm |
| Chiều dài | 50m/100m |
| Giao hàng | 7-10 ngày sau khi xác nhận đơn hàng |
Chúng tôi sở hữu nhiều bằng sáng chế cho Vải sợi carbon màu, Vải sợi carbon lấp lánh, Da sợi carbon và Vật liệu composite sợi carbon, được cấp bởi Cục Sở hữu Trí tuệ Nhà nước Trung Quốc.
Vải sợi carbon được sản xuất từ sợi carbon bằng các kiểu dệt sợi đơn hướng, dệt trơn hoặc dệt chéo. Sợi carbon của chúng tôi có tỷ lệ cường độ trên trọng lượng và độ cứng trên trọng lượng cao, dẫn nhiệt và dẫn điện, và khả năng chống mỏi tuyệt vời. Khi được thiết kế phù hợp, vật liệu composite vải carbon có thể đạt được độ bền và độ cứng của kim loại trong khi vẫn tiết kiệm trọng lượng đáng kể. Vải carbon tương thích với nhiều hệ thống nhựa bao gồm nhựa epoxy, polyester và vinyl ester.
Chi tiết đóng gói:
Chi tiết giao hàng:7 ngày sau khi nhận được đơn hàng
Các vật liệu composite và sản phẩm của chúng tôi được ứng dụng rộng rãi trong ngành năng lượng gió, ngành đóng tàu, ngành thể thao, ngành vận tải, ngành thiết bị và dụng cụ y tế, ngành máy dệt, ngành máy công nghiệp, ngành thiết bị âm nhạc, ngành thiết bị nhiếp ảnh và ngành xây dựng.