| Tên thương hiệu: | T-carbon |
| Số mẫu: | TCT-3K-T240, TCT-3K-T240 |
| MOQ: | 10 mét vuông |
| Giá bán: | CN¥103.38-137.84/square meters |
Mô hình chất rắn T300 3K Vải sợi cacbon vải dệt thô thông thường được sử dụng cho các thành phần ô tô, giày dép, túi xách, chăn và các ứng dụng công nghiệp
Sợi carbon là một thành phần quan trọng trong các vật liệu tổng hợp tiên tiến. Nó kết hợp sức mạnh cao, độ cứng cao, trọng lượng cực kỳ nhẹ, chống nhiệt độ cao / nhiên liệu / dầu,tính chất chống ăn mòn, và mật độ thấp để tạo ra một vật liệu tổng hợp vượt trội.
| Loại sản phẩm | Vải sợi cacbon 3k |
|---|---|
| Vật liệu | 100% sợi carbon |
| Loại vải | 2*2 Twill |
| Warp/Weft (10mm) | 5*5 |
| Độ dày | 0.30mm |
| Chiều rộng | 100cm/150cm |
| Chiều dài | 50m/100m |
| Giao hàng | 7-10 ngày sau khi xác nhận đơn đặt hàng |
| Ưu điểm | Chất lượng tuyệt vời, giao hàng kịp thời, dịch vụ 24 giờ |
Chúng tôi là một công ty toàn diện sản xuất vải sợi cacbon, ống sợi cacbon, tấm sợi cacbon, da sợi cacbon, vải sợi aramid, vải sợi basalt, vải sợi thủy tinh,vải phủ, và nhiều hơn nữa.
Chúng tôi sở hữu nhiều bằng sáng chế về vải sợi cacbon màu sắc, vải sợi cacbon lấp lánh, da sợi cacbon và các hợp chất sợi cacbon, do Văn phòng sở hữu trí tuệ nhà nước Trung Quốc cấp.
Carbon Fiber Fabric được làm bằng sợi carbon được dệt theo kiểu dệt đơn phương, dệt đơn giản, hoặc dệt vải.Độ dẫn nhiệt và điện, và khả năng chống mệt mỏi tuyệt vời. Khi được thiết kế đúng cách, các loại vải tổng hợp carbon có thể đạt được sức mạnh và độ cứng của kim loại với việc tiết kiệm trọng lượng đáng kể.Vải carbon tương thích với các hệ thống nhựa khác nhau bao gồm epoxy, polyester, và nhựa vinyl ester.
Chi tiết bao bì:
Chi tiết giao hàng: 7 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
Các vật liệu tổng hợp và sản phẩm của chúng tôi được áp dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp điện gió, ngành công nghiệp đóng tàu, ngành công nghiệp thể thao, ngành công nghiệp giao thông, thiết bị y tế và công nghiệp dụng cụ,Công nghiệp máy móc dệt may, công nghiệp máy móc công nghiệp, công nghiệp thiết bị âm nhạc, công nghiệp thiết bị chụp ảnh và công nghiệp xây dựng.