| ชื่อแบรนด์: | T-carbon |
| เลขรุ่น: | TCT-3K-T200, TCT-3K-T200 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ตารางเมตร |
| ราคา: | CN¥124.06-172.30/square meters |
| ประเภทสินค้า: | ผ้าคาร์บอนไฟเบอร์ 12k |
| วัสดุ: | คาร์บอนไฟเบอร์ 100% |
| ประเภทผ้า: | ลายทอธรรมดา/ลายทแยง |
| ขนาด: | 0.8cm*0.8cm |
| ความหนา: | 0.25mm |
| ความกว้าง: | 100cm/150cm |
| ความยาว: | 50m/100m |
| การจัดส่ง: | 7~10 วันหลังจากยืนยันคำสั่งซื้อ |
| ข้อได้เปรียบ: | เราเป็นผู้ผลิต รับประกันคุณภาพยอดเยี่ยม จัดส่งตรงเวลา บริการ 24 ชั่วโมง |