| Tên thương hiệu: | T-carbon |
| Số mẫu: | TCT-GC-210, TCT-CG-P250 |
| MOQ: | 10 mét vuông |
| Giá bán: | CN¥161.27/square meters 10-99 square meters |
| Khả năng cung cấp: | 30000 mét vuông / mét vuông mỗi tháng |
| Loại sản phẩm: | Vải sợi cacbon/nhựa thủy tinh |
| Vật liệu: | Vải hỗn hợp carbon và thủy tinh |
| Loại vải: | Đơn giản |
| Warp/Weft ((10mm): | 5*5 |
| Độ dày: | 0.34mm |
| Chiều rộng: | 100cm |
| Chiều dài: | 100m |
| Giao hàng: | 7 ~ 10 ngày sau khi xác nhận đơn đặt hàng |
| Ưu điểm: | Đảm bảo chất lượng tuyệt vời, giao hàng đúng giờ, dịch vụ 24 giờ |