| Tên thương hiệu: | T-carbon |
| Số mẫu: | TCT-12K-SP200, TCT-3K-T200 |
| MOQ: | 10 mét vuông |
| Giá bán: | CN¥117.85/square meters 10-99 square meters |
| Khả năng cung cấp: | 500 mét vuông / mét vuông mỗi ngày |
| Loại sản phẩm: | Vải sợi cacbon 12k |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi carbon |
| Loại vải: | Đơn giản/Twill |
| Kích thước: | 0.8cm*0.8cm |
| Độ dày: | 0.25mm |
| Chiều rộng: | 100cm/150cm |
| Chiều dài: | 50m/100m |
| Giao hàng: | 7 ~ 10 ngày sau khi xác nhận đơn đặt hàng |
| Ưu điểm: | Chúng tôi là một nhà sản xuất, đảm bảo chất lượng tuyệt vời, giao hàng đúng giờ, dịch vụ 24 giờ |