| Tên thương hiệu: | T-Carbon |
| Số mẫu: | TCT-JCA-A |
| MOQ: | 10 mét vuông |
| Giá bán: | CN¥105.45/square meters 10-99 square meters |
Độ dày 0,28mm Aramid Carbon Fiber Cloth Roll Fabric với kỹ thuật dệt cao độ bền tùy chỉnh. Lý tưởng cho giày dép, túi xách và các ứng dụng công nghiệp.
Các loại vải lai được dệt bằng cách sử dụng hơn hai loại vật liệu sợi khác nhau (sợi carbon, sợi aramid, sợi thủy tinh và các vật liệu tổng hợp khác),cung cấp hiệu suất tuyệt vời trong sức mạnh va chạm, độ cứng và độ bền kéo.
Vải lai có các ứng dụng rộng rãi trong kỹ thuật ô tô, thể thao xe hơi, trang trí thời trang, chế tạo máy bay, chế tạo tàu, thiết bị thể thao, sản phẩm điện tử,và các ứng dụng công nghiệp khác.
| Tên sản phẩm | Vải Carbon / Aramid |
|---|---|
| Phong cách | TCT-JCA-A |
| Vải dệt | Chất làm từ gỗ |
| Trọng lượng | 200g |
| Độ dày | 0.28mm |
| Chiều rộng | 50~150cm |
| Giao hàng | 7 ~ 10 ngày sau khi xác nhận đơn đặt hàng |
| Ưu điểm | Chất lượng tuyệt vời, giao hàng kịp thời, dịch vụ 24 giờ |
Hàng không vũ trụ, tòa nhà, thiết bị thể thao, thiết bị cơ khí, đóng tàu, ô tô, bảng quảng cáo và các ứng dụng công nghiệp khác nhau.
Yixing T-Carbon Fiber Material Technology CO., LTD
Địa chỉ: Đường Chuangye số 35, Heqiao, thành phố Yixing, tỉnh Jiangsu, PR Trung Quốc
Yixing T-Carbon Fiber Material CO., LTD tích hợp nghiên cứu, phát triển và sản xuất các vật liệu tổng hợp tiên tiến và chuyên nghiệp cung cấp carbon, aramid, vải sợi thủy tinh,Các sản phẩm prepreg và tổng hợp.
Công ty chúng tôi có thiết bị sản xuất và thử nghiệm tiên tiến, với công suất sản xuất hàng năm là 2 triệu mét vuông vải sợi.Các hợp chất và sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp điện gió, công nghiệp đóng tàu, công nghiệp thể thao, công nghiệp vận tải, công nghiệp thiết bị y tế và dụng cụ, công nghiệp máy móc dệt may, công nghiệp máy móc công nghiệp, công nghiệp thiết bị âm nhạc,Công nghiệp thiết bị chụp ảnh và công nghiệp xây dựng.
Chúng tôi khăng khăng về chất lượng đầu tiên, dịch vụ đầu tiên, khách hàng đầu tiên, với 15 năm kinh nghiệm sản xuất và khách hàng ở hơn 50 quốc gia.Chúng tôi hoan nghênh sự hợp tác và hướng dẫn để cùng nhau phát triển cho tương lai tươi sáng của chúng tôi..
Bao bì cuộn với hộp bìa xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh tùy chỉnh. Các sản phẩm cuộn được bọc trong túi nhựa và đặt trong hộp bìa để vận chuyển an toàn.
7 ngày sau khi nhận đơn đặt hàng.