| Tên thương hiệu: | T-carbon |
| Số mẫu: | TCT-CCF |
| MOQ: | 10 kg |
| Giá bán: | CN¥173.68/kilograms 10-99 kilograms |
| Khả năng cung cấp: | 500 mét vuông / mét vuông mỗi ngày |
| Loại sản phẩm: | Vải sợi cacbon 3k |
| Vật liệu: | 100% sợi carbon |
| Loại vải: | 2*2 Đơn giản/Twill |
| Warp/Weft ((10mm): | 5*5 |
| Độ dày: | 0.25mm |
| Chiều rộng: | 100cm/150cm |
| Chiều dài: | 50m/100m |
| Giao hàng: | 7 ~ 10 ngày sau khi xác nhận đơn đặt hàng |
| Ưu điểm: | Chúng tôi là một nhà sản xuất, đảm bảo chất lượng tuyệt vời, giao hàng đúng giờ, dịch vụ 24 giờ |