| Tên thương hiệu: | T-carbon |
| Số mẫu: | TCT-PC-P240 |
| MOQ: | 10 mét vuông |
| Giá bán: | CN¥111.65/square meters 10-99 square meters |
| Khả năng cung cấp: | 500 mét vuông / mét vuông mỗi ngày |
Vải sợi carbon 3k dệt sẵn được phát triển cho việc chế tạo linh kiện kết cấu nhẹ. Sợi carbon là thành phần chính trong vật liệu composite tiên tiến, kết hợp độ bền cao, độ cứng cao, trọng lượng cực nhẹ, chống chịu nhiệt độ cao/nhiên liệu/dầu mỡ, đặc tính chống ăn mòn và mật độ thấp.
| Loại sản phẩm | Vải sợi carbon 3k |
| Chất liệu | 100% sợi carbon |
| Loại vải | 2*2 Dệt trơn/Dệt chéo |
| Sợi dọc/Sợi ngang (10mm) | 5*5 |
| Độ dày | 0.25mm |
| Chiều rộng | 100cm/150cm |
| Chiều dài | 50m/100m |
| Giao hàng | 7-10 ngày sau khi xác nhận đơn hàng |
| Ưu điểm | Chất lượng tuyệt vời, giao hàng đúng hẹn, dịch vụ 24 giờ |
Hàng không vũ trụ, tòa nhà, thiết bị thể thao, thiết bị cơ khí, đóng tàu, ô tô, biển quảng cáo và các ứng dụng công nghiệp khác nhau.
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VẬT LIỆU SỢI CARBON YIXING T-CARBON
Địa chỉ: Số 35 Đường Chuangye, Heqiao, Thành phố Yixing, Tỉnh Jiangsu, PR China
CÔNG TY TNHH VẬT LIỆU SỢI CARBON YIXING T-CARBON tích hợp nghiên cứu, phát triển và sản xuất vật liệu composite tiên tiến và chuyên cung cấp vải sợi carbon, aramid, thủy tinh, sản phẩm dệt sẵn và sản phẩm composite.
Công ty chúng tôi có thiết bị sản xuất và kiểm tra tiên tiến, với năng lực sản xuất hàng năm 2 triệu mét vuông vải sợi. Các sản phẩm composite và sản phẩm của chúng tôi được ứng dụng rộng rãi trong ngành năng lượng gió, ngành đóng tàu, ngành thể thao, ngành vận tải, ngành thiết bị và dụng cụ y tế, ngành máy dệt, ngành máy công nghiệp, ngành nhạc cụ, ngành thiết bị nhiếp ảnh và ngành xây dựng.
Chúng tôi kiên trì chất lượng là trên hết, dịch vụ là trên hết, khách hàng là trên hết, với 15 năm kinh nghiệm sản xuất và khách hàng tại hơn 50 quốc gia. Chúng tôi nhiệt liệt và chân thành chào đón sự hợp tác và hướng dẫn để cùng nhau phát triển cho tương lai tươi sáng của chúng ta.
Đóng gói dạng cuộn với hộp carton xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc tùy chọn tùy chỉnh. Sản phẩm cuộn được bọc trong túi nhựa và đặt trong hộp carton.
7 ngày sau khi nhận được phiếu đặt hàng.